|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | Đóng gói bằng hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| khả năng cung cấp: | 5 bộ mỗi ngày |
Máy đánh dấu đường thermoplastic tay CK308S được thiết kế cho các ứng dụng đánh dấu đường hiệu quả.Máy này là lý tưởng để đánh dấu đường cao tốc, bãi đậu xe, trường học, nhà máy, và các dự án đánh dấu đường khác nhau.
| Loại | CK308 |
|---|---|
| Động cơ | Thùng chứa cách nhiệt bằng thép không gỉ đôi với thiết bị cắm theo hướng. |
| Khối chứa hạt thủy tinh | 10kg |
| Máy phân phối hạt thủy tinh điều chỉnh | Phân phối đồng bộ và định lượng với chiều rộng điều chỉnh từ 50mm đến 200mm |
| Nhãn mốc | Vật liệu siêu mỏng chính xác cao với thiết kế đáy hộp rác độc đáo |
| Lốp xe | Bánh xe hợp kim với cao su chống nhiệt và thiết bị lái hướng bánh sau |
| Thiết bị sưởi | Bụi thép liền mạch ngăn ngừa rò rỉ không khí |
| Đánh dấu kích cỡ giày | 50/100/150/200/250/350/400/450 mm (không cần thiết) |
| Khả năng pin | 15AH |
| Năng lượng pin | Pin lithium 48V |
| Tốc độ lái xe | 1-8 km/giờ |
| Thời gian làm việc | 24 giờ đánh dấu đường sau 5 giờ sạc pin |
| Cấu trúc | 1220x920x1100mm |
| Trọng lượng | 150kg |
| phanh | Dây phanh trống với độ căng điều chỉnh |
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | Đóng gói bằng hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| khả năng cung cấp: | 5 bộ mỗi ngày |
Máy đánh dấu đường thermoplastic tay CK308S được thiết kế cho các ứng dụng đánh dấu đường hiệu quả.Máy này là lý tưởng để đánh dấu đường cao tốc, bãi đậu xe, trường học, nhà máy, và các dự án đánh dấu đường khác nhau.
| Loại | CK308 |
|---|---|
| Động cơ | Thùng chứa cách nhiệt bằng thép không gỉ đôi với thiết bị cắm theo hướng. |
| Khối chứa hạt thủy tinh | 10kg |
| Máy phân phối hạt thủy tinh điều chỉnh | Phân phối đồng bộ và định lượng với chiều rộng điều chỉnh từ 50mm đến 200mm |
| Nhãn mốc | Vật liệu siêu mỏng chính xác cao với thiết kế đáy hộp rác độc đáo |
| Lốp xe | Bánh xe hợp kim với cao su chống nhiệt và thiết bị lái hướng bánh sau |
| Thiết bị sưởi | Bụi thép liền mạch ngăn ngừa rò rỉ không khí |
| Đánh dấu kích cỡ giày | 50/100/150/200/250/350/400/450 mm (không cần thiết) |
| Khả năng pin | 15AH |
| Năng lượng pin | Pin lithium 48V |
| Tốc độ lái xe | 1-8 km/giờ |
| Thời gian làm việc | 24 giờ đánh dấu đường sau 5 giờ sạc pin |
| Cấu trúc | 1220x920x1100mm |
| Trọng lượng | 150kg |
| phanh | Dây phanh trống với độ căng điều chỉnh |