|
|
| MOQ: | 0,5 tấn |
| giá bán: | pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg/bao, 40 bao/tấn, 25-27 tấn/container 1x20ft |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | Hai nghìn tấn mỗi tháng |
Sơn kẻ đường nhiệt dẻo chủ yếu được sử dụng cho đường cấp 2 trở lên và đường cao tốc. Độ dày của vạch kẻ được làm từ lớp phủ này là (1,0 ~ 4,0) mm, sơn trộn với hạt thủy tinh phản quang, và trong quá trình thi công, rải hạt thủy tinh phản quang lên bề mặt. Loại vạch kẻ này có hiệu suất phản quang ban đêm tốt, tuổi thọ cao, thường lên đến 2 ~ 3 năm. Sơn kẻ đường nhiệt dẻo cần thiết bị gia nhiệt đặc biệt trong quá trình thi công. Trong lần thi công kẻ lại thứ hai trên vạch kẻ cũ, bạn nên loại bỏ vạch kẻ cũ dày trước tiên.
| Tỷ trọng (g/cm3) | 1,8-2,3 |
| Điểm làm mềm (℃) | 90-125 |
| Cường độ nén (MPa) | ≥12 |
| Hàm lượng hạt thủy tinh (%) | 0-30% |
| Độ chảy | 35±10 |
| Đóng gói | 25kg/bao |
| Màu sắc | Trắng/Vàng/Xanh dương/Đỏ/Xanh lá/Tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn thực hiện | JT/T280-2004/AASHTO/BS3262/Tùy chỉnh |
| Ngoại quan | Bột |
| Nhiệt độ thi công | 180℃-220℃ |
| Độ trắng | 70-85 (Tùy chỉnh) |
| Hệ số phản quang | 50-550 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phương pháp bảo quản | Tránh ánh sáng và độ ẩm |
| Kích thước đóng gói | 45*70*5CM |
Phim phủ của sơn nóng chảy có đường kẻ hoàn toàn rõ nét, cạnh và góc sắc nét, độ sống động và hiệu ứng ba chiều cao.
Nó có thể khô và cho phép giao thông sau 1-3 phút sau khi sơn, và thi công thậm chí có thể được thực hiện mà không cần chặn giao thông.
Phim phủ của sơn này bền và tuổi thọ của vạch kẻ có thể lên đến 2 năm. Độ bám dính mạnh hơn, độ chảy tốt, khả năng chống chịu thời tiết mạnh hơn, cường độ nén cao..
Vì sơn được trộn với hạt thủy tinh, lớp phủ kẻ đường có khả năng phản quang mạnh vào ban đêm, có thể giảm tai nạn giao thông
| Công thức tùy chỉnh | ||
| Công thức tùy chỉnh | Hàm lượng (Phạm vi tùy chỉnh) | Đặc điểm |
| Nhựa C5 | 10%-22% | Độ chảy, Độ dai, Độ cứng, Độ bám dính |
| Titanium Dioxide | 0,5-10% | 0,5%-30% |
| Hạt thủy tinh trộn sẵn | 0%-30% | Phản quang sau khi mài mòn bề mặt |
| Cát Canxi Carbonat | 30%-80% | Độ trắng, Chống mài mòn, Độ cứng |
| Sáp PE | 1%-1,5% | Chống lạnh và nóng |
| EVA | 0,5%-1% | Chống nứt |
| Chất hóa dẻo | 1%-1,5% | Độ dai |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
|
|
| MOQ: | 0,5 tấn |
| giá bán: | pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg/bao, 40 bao/tấn, 25-27 tấn/container 1x20ft |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | Hai nghìn tấn mỗi tháng |
Sơn kẻ đường nhiệt dẻo chủ yếu được sử dụng cho đường cấp 2 trở lên và đường cao tốc. Độ dày của vạch kẻ được làm từ lớp phủ này là (1,0 ~ 4,0) mm, sơn trộn với hạt thủy tinh phản quang, và trong quá trình thi công, rải hạt thủy tinh phản quang lên bề mặt. Loại vạch kẻ này có hiệu suất phản quang ban đêm tốt, tuổi thọ cao, thường lên đến 2 ~ 3 năm. Sơn kẻ đường nhiệt dẻo cần thiết bị gia nhiệt đặc biệt trong quá trình thi công. Trong lần thi công kẻ lại thứ hai trên vạch kẻ cũ, bạn nên loại bỏ vạch kẻ cũ dày trước tiên.
| Tỷ trọng (g/cm3) | 1,8-2,3 |
| Điểm làm mềm (℃) | 90-125 |
| Cường độ nén (MPa) | ≥12 |
| Hàm lượng hạt thủy tinh (%) | 0-30% |
| Độ chảy | 35±10 |
| Đóng gói | 25kg/bao |
| Màu sắc | Trắng/Vàng/Xanh dương/Đỏ/Xanh lá/Tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn thực hiện | JT/T280-2004/AASHTO/BS3262/Tùy chỉnh |
| Ngoại quan | Bột |
| Nhiệt độ thi công | 180℃-220℃ |
| Độ trắng | 70-85 (Tùy chỉnh) |
| Hệ số phản quang | 50-550 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phương pháp bảo quản | Tránh ánh sáng và độ ẩm |
| Kích thước đóng gói | 45*70*5CM |
Phim phủ của sơn nóng chảy có đường kẻ hoàn toàn rõ nét, cạnh và góc sắc nét, độ sống động và hiệu ứng ba chiều cao.
Nó có thể khô và cho phép giao thông sau 1-3 phút sau khi sơn, và thi công thậm chí có thể được thực hiện mà không cần chặn giao thông.
Phim phủ của sơn này bền và tuổi thọ của vạch kẻ có thể lên đến 2 năm. Độ bám dính mạnh hơn, độ chảy tốt, khả năng chống chịu thời tiết mạnh hơn, cường độ nén cao..
Vì sơn được trộn với hạt thủy tinh, lớp phủ kẻ đường có khả năng phản quang mạnh vào ban đêm, có thể giảm tai nạn giao thông
| Công thức tùy chỉnh | ||
| Công thức tùy chỉnh | Hàm lượng (Phạm vi tùy chỉnh) | Đặc điểm |
| Nhựa C5 | 10%-22% | Độ chảy, Độ dai, Độ cứng, Độ bám dính |
| Titanium Dioxide | 0,5-10% | 0,5%-30% |
| Hạt thủy tinh trộn sẵn | 0%-30% | Phản quang sau khi mài mòn bề mặt |
| Cát Canxi Carbonat | 30%-80% | Độ trắng, Chống mài mòn, Độ cứng |
| Sáp PE | 1%-1,5% | Chống lạnh và nóng |
| EVA | 0,5%-1% | Chống nứt |
| Chất hóa dẻo | 1%-1,5% | Độ dai |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()