|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | Đóng gói bằng hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 bộ mỗi ngày |
Thích hợp để đánh dấu các vạch sơn nhựa nhiệt dẻo trên đường, bãi đỗ xe, trường học và các khu vực khác nhau cần có vạch kẻ mặt đường rõ ràng.
Máy đánh dấu đẩy tay là một trong những máy chủ chốt để đánh dấu lớp phủ nóng chảy.
Chất lượng đánh dấu phụ thuộc vào độ ổn định của khung máy và phạm vi hoạt động của phễu đánh dấu, điều này phản ánh sự khác biệt về hiệu suất của các máy đánh dấu khác nhau. Máy đánh dấu đẩy tay HUAQUN HQ-H có thiết kế mới với không gian bánh xe rộng hơn, trọng tâm thay đổi và dạng trục được đổi mới, giúp thân máy nhẹ hơn và linh hoạt hơn. Điều này làm giảm cường độ lao động, giải quyết các vấn đề như cạnh đánh dấu hoàn thiện không đồng đều và hoạt động quá mức, đồng thời giảm sự mất ổn định khi đánh dấu đường giao nhau giữa ngựa vằn.
Máy đánh dấu đường nhựa nhiệt dẻo được sử dụng để đánh dấu các đường phản chiếu (đường thẳng, đường chấm, mũi tên chỉ hướng, chữ cái và ký hiệu) trên đường cao tốc, đường thành phố, bãi đỗ xe, nhà máy và nhà kho. Có sẵn hai kiểu: Đẩy tay và tự động (điều khiển bằng động cơ).
| Che phủ | Nhựa nhiệt dẻo |
|---|---|
| Động cơ | Vận hành bằng tay, không có động cơ |
| Kích thước | 1200 mm × 900 mm × 900 mm |
| Công suất đầu ra | Khoảng 1500m/h cho đường dây liên tục đơn tiêu chuẩn |
| Chiều rộng ứng dụng | 100mm, 150mm, 200mm |
| Tối đa. Nhiệt độ làm việc | 230oC |
| Các loại đường | Liên tục, kép, nét đứt; đế khuôn được cung cấp cho các ứng dụng 100mm, 150mm, 200mm (đường đôi) |
| Dung tích bể chứa nhựa nhiệt dẻo | 105kg |
| Chức năng | Giữ ấm sơn tan chảy và đánh dấu các đường |
| Tổng trọng lượng của máy | 125kg |
| Dung tích hộp hạt thủy tinh | 25kg |
| Phương pháp phân phối hạt | Dẫn động bánh răng, ly hợp tự động |
| CBM | 1,5 |
|
|
| MOQ: | 1 bộ |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | Đóng gói bằng hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 5 bộ mỗi ngày |
Thích hợp để đánh dấu các vạch sơn nhựa nhiệt dẻo trên đường, bãi đỗ xe, trường học và các khu vực khác nhau cần có vạch kẻ mặt đường rõ ràng.
Máy đánh dấu đẩy tay là một trong những máy chủ chốt để đánh dấu lớp phủ nóng chảy.
Chất lượng đánh dấu phụ thuộc vào độ ổn định của khung máy và phạm vi hoạt động của phễu đánh dấu, điều này phản ánh sự khác biệt về hiệu suất của các máy đánh dấu khác nhau. Máy đánh dấu đẩy tay HUAQUN HQ-H có thiết kế mới với không gian bánh xe rộng hơn, trọng tâm thay đổi và dạng trục được đổi mới, giúp thân máy nhẹ hơn và linh hoạt hơn. Điều này làm giảm cường độ lao động, giải quyết các vấn đề như cạnh đánh dấu hoàn thiện không đồng đều và hoạt động quá mức, đồng thời giảm sự mất ổn định khi đánh dấu đường giao nhau giữa ngựa vằn.
Máy đánh dấu đường nhựa nhiệt dẻo được sử dụng để đánh dấu các đường phản chiếu (đường thẳng, đường chấm, mũi tên chỉ hướng, chữ cái và ký hiệu) trên đường cao tốc, đường thành phố, bãi đỗ xe, nhà máy và nhà kho. Có sẵn hai kiểu: Đẩy tay và tự động (điều khiển bằng động cơ).
| Che phủ | Nhựa nhiệt dẻo |
|---|---|
| Động cơ | Vận hành bằng tay, không có động cơ |
| Kích thước | 1200 mm × 900 mm × 900 mm |
| Công suất đầu ra | Khoảng 1500m/h cho đường dây liên tục đơn tiêu chuẩn |
| Chiều rộng ứng dụng | 100mm, 150mm, 200mm |
| Tối đa. Nhiệt độ làm việc | 230oC |
| Các loại đường | Liên tục, kép, nét đứt; đế khuôn được cung cấp cho các ứng dụng 100mm, 150mm, 200mm (đường đôi) |
| Dung tích bể chứa nhựa nhiệt dẻo | 105kg |
| Chức năng | Giữ ấm sơn tan chảy và đánh dấu các đường |
| Tổng trọng lượng của máy | 125kg |
| Dung tích hộp hạt thủy tinh | 25kg |
| Phương pháp phân phối hạt | Dẫn động bánh răng, ly hợp tự động |
| CBM | 1,5 |