|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
Sơn phản xạ nhiệt nhựa là một sản phẩm bột được sử dụng chủ yếu cho các ứng dụng đánh dấu đường. Nó phù hợp với các loại đường khác nhau bao gồm đường quốc gia, đường tỉnh và đường nông thôn.Sơn có chứa hạt thủy tinh, với mức độ nội dung có thể tùy chỉnh để đạt được độ phản xạ mong muốn.
Trước khi xây dựng, sơn được làm nóng thành trạng thái lỏng bằng cách sử dụng máy làm nóng trước và sau đó đổ vào một máy đánh dấu đường để áp dụng.
| Điểm | Sơn đánh dấu đường |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Bột |
| Số mẫu | HQT-MP401 |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Trọng lượng | 25kg/thùng |
| Tốc độ khô | ≤3 phút (23°C) |
| Trộn hạt thủy tinh | 0%, 10%, 20%, 25%, 30% |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg mỗi mét vuông |
| Phương pháp áp dụng | Chọn lọc, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |
|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
Sơn phản xạ nhiệt nhựa là một sản phẩm bột được sử dụng chủ yếu cho các ứng dụng đánh dấu đường. Nó phù hợp với các loại đường khác nhau bao gồm đường quốc gia, đường tỉnh và đường nông thôn.Sơn có chứa hạt thủy tinh, với mức độ nội dung có thể tùy chỉnh để đạt được độ phản xạ mong muốn.
Trước khi xây dựng, sơn được làm nóng thành trạng thái lỏng bằng cách sử dụng máy làm nóng trước và sau đó đổ vào một máy đánh dấu đường để áp dụng.
| Điểm | Sơn đánh dấu đường |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Bột |
| Số mẫu | HQT-MP401 |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Trọng lượng | 25kg/thùng |
| Tốc độ khô | ≤3 phút (23°C) |
| Trộn hạt thủy tinh | 0%, 10%, 20%, 25%, 30% |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg mỗi mét vuông |
| Phương pháp áp dụng | Chọn lọc, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |