|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
Sơn nóng chảy Bột màu trắng phản quang Sơn nhựa nhiệt dẻo có mẫu miễn phí. Giá xuất xưởng sơn bột màu trắng biển báo sơn phản quang với mẫu miễn phí.
Đánh dấu nhựa nhiệt dẻo được sử dụng rộng rãi trong xây dựng đường cao tốc và đường phố. Trắng và vàng là những màu phổ biến nhất được sử dụng trong các dự án đánh dấu nhựa nhiệt dẻo. HUA QUN là nhà sản xuất sơn vạch đường nhựa nhiệt dẻo hàng đầu tại Trung Quốc. Cả hai loại sơn kẻ đường nhựa nhiệt dẻo màu trắng và màu vàng đều nổi tiếng về khả năng kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và giá cả cạnh tranh. Sơn với các tiêu chuẩn và màu sắc khác nhau cũng có sẵn để đáp ứng các nhu cầu xây dựng khác nhau.
| Sản phẩm | Sơn vạch đường nhựa nhiệt dẻo |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột |
| Màu sắc | Trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Trộn nội dung hạt thủy tinh | 0%~30% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180 ~ 220oC |
| Điểm mềm | 90 ~ 125oC |
| Tốc độ khô | 3 phút (23oC) |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg/mét vuông |
| Hệ số độ sáng | Trắng: ≥75%, Vàng: ≥45% |
| Phương pháp đăng ký | Quét, phun, ép đùn, kết cấu |
| Kho | Khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Ngày hết hạn | một năm |
|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
Sơn nóng chảy Bột màu trắng phản quang Sơn nhựa nhiệt dẻo có mẫu miễn phí. Giá xuất xưởng sơn bột màu trắng biển báo sơn phản quang với mẫu miễn phí.
Đánh dấu nhựa nhiệt dẻo được sử dụng rộng rãi trong xây dựng đường cao tốc và đường phố. Trắng và vàng là những màu phổ biến nhất được sử dụng trong các dự án đánh dấu nhựa nhiệt dẻo. HUA QUN là nhà sản xuất sơn vạch đường nhựa nhiệt dẻo hàng đầu tại Trung Quốc. Cả hai loại sơn kẻ đường nhựa nhiệt dẻo màu trắng và màu vàng đều nổi tiếng về khả năng kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và giá cả cạnh tranh. Sơn với các tiêu chuẩn và màu sắc khác nhau cũng có sẵn để đáp ứng các nhu cầu xây dựng khác nhau.
| Sản phẩm | Sơn vạch đường nhựa nhiệt dẻo |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột |
| Màu sắc | Trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Trộn nội dung hạt thủy tinh | 0%~30% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180 ~ 220oC |
| Điểm mềm | 90 ~ 125oC |
| Tốc độ khô | 3 phút (23oC) |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg/mét vuông |
| Hệ số độ sáng | Trắng: ≥75%, Vàng: ≥45% |
| Phương pháp đăng ký | Quét, phun, ép đùn, kết cấu |
| Kho | Khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Ngày hết hạn | một năm |