|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 TẤN MỖI NGÀY |
Nhà máy Quảng Châu Sơn phản quang bột nhựa nhiệt dẻo Sơn vạch kẻ đường
Sơn vạch đường nhựa nhiệt dẻo là vật liệu vạch đường hiệu suất cao sử dụng nhựa dầu mỏ dẻo nhiệt làm chất kết dính kết hợp với các chất màu, chất độn và phụ gia đủ tiêu chuẩn. Vật liệu vạch đường bằng nhựa nhiệt dẻo này có các ưu điểm như khô nhanh, thi công dễ dàng, độ phản xạ cao và tuổi thọ dài.
| Mục | Sơn kẻ đường |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột |
| Số mô hình | HQT-MP401 |
| Màu sắc | Trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Cân nặng | 25kg/túi |
| Tốc độ khô | 3 phút (23oC) |
| Hạt thủy tinh xen kẽ | 0%, 10%, 20%, 25%, 30% |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg/㎡ |
| Phương pháp đăng ký | Quét, phun, ép đùn, kết cấu |
| Kho | Khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Ngày hết hạn | một năm |
Hàm lượng nhựa hợp lý với chất đàn hồi cao su đặc biệt trong lớp sơn lót đảm bảo độ bám dính chắc chắn và chống bong tróc khi thi công đúng cách.
Khả năng chống nứt vượt trội so với các công thức sơn thông thường.
Sử dụng màu sắc ở mức độ cao nhất với tỷ lệ thích hợp để chống chịu thời tiết tuyệt vời mà không bị thay đổi màu sắc khi tiếp xúc lâu dài.
Có mật độ thấp, khối lượng lớn và tỷ lệ sử dụng cao để tiết kiệm chi phí.
Sử dụng sáp PE chất lượng cao từ Đức cho hiệu quả chống bụi bẩn tối ưu.
Chi tiết đóng gói:
|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 TẤN MỖI NGÀY |
Nhà máy Quảng Châu Sơn phản quang bột nhựa nhiệt dẻo Sơn vạch kẻ đường
Sơn vạch đường nhựa nhiệt dẻo là vật liệu vạch đường hiệu suất cao sử dụng nhựa dầu mỏ dẻo nhiệt làm chất kết dính kết hợp với các chất màu, chất độn và phụ gia đủ tiêu chuẩn. Vật liệu vạch đường bằng nhựa nhiệt dẻo này có các ưu điểm như khô nhanh, thi công dễ dàng, độ phản xạ cao và tuổi thọ dài.
| Mục | Sơn kẻ đường |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | bột |
| Số mô hình | HQT-MP401 |
| Màu sắc | Trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Cân nặng | 25kg/túi |
| Tốc độ khô | 3 phút (23oC) |
| Hạt thủy tinh xen kẽ | 0%, 10%, 20%, 25%, 30% |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg/㎡ |
| Phương pháp đăng ký | Quét, phun, ép đùn, kết cấu |
| Kho | Khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Ngày hết hạn | một năm |
Hàm lượng nhựa hợp lý với chất đàn hồi cao su đặc biệt trong lớp sơn lót đảm bảo độ bám dính chắc chắn và chống bong tróc khi thi công đúng cách.
Khả năng chống nứt vượt trội so với các công thức sơn thông thường.
Sử dụng màu sắc ở mức độ cao nhất với tỷ lệ thích hợp để chống chịu thời tiết tuyệt vời mà không bị thay đổi màu sắc khi tiếp xúc lâu dài.
Có mật độ thấp, khối lượng lớn và tỷ lệ sử dụng cao để tiết kiệm chi phí.
Sử dụng sáp PE chất lượng cao từ Đức cho hiệu quả chống bụi bẩn tối ưu.
Chi tiết đóng gói: