|
|
| MOQ: | 1 túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg/bao, 27 tấn/container 20' |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
| Mục | Sơn kẻ vạch giao thông |
|---|---|
| Ngoại quan | Dạng bột |
| Mã sản phẩm | HQT-MP102 |
| Màu sắc | Trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Trọng lượng | 25kg/bao |
| Tốc độ khô | ≤3 phút (23℃) |
| Nhiệt độ thi công | 180~220℃ |
| Phương pháp thi công | Gạt, phun |
| Bảo quản | Khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Hạn sử dụng | Một năm |
|
|
| MOQ: | 1 túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg/bao, 27 tấn/container 20' |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
| Mục | Sơn kẻ vạch giao thông |
|---|---|
| Ngoại quan | Dạng bột |
| Mã sản phẩm | HQT-MP102 |
| Màu sắc | Trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Trọng lượng | 25kg/bao |
| Tốc độ khô | ≤3 phút (23℃) |
| Nhiệt độ thi công | 180~220℃ |
| Phương pháp thi công | Gạt, phun |
| Bảo quản | Khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp |
| Hạn sử dụng | Một năm |