|
|
| MOQ: | 1 túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
Sơn đánh dấu đường thermoplastic là một vật liệu đánh dấu đường có hiệu suất cao sử dụng nhựa dầu mỏ thermoplastic làm chất kết dính kết hợp với các sắc tố, chất lấp và phụ gia có trình độ.Vật liệu đánh dấu đường thermoplastic này mang lại những lợi thế bao gồm khô nhanh, dễ áp dụng, phản xạ cao và tuổi thọ dài.
| Sản phẩm | Sơn đánh dấu đường thermoplastic |
| Sự xuất hiện | Bột |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Nội dung hạt thủy tinh trộn lẫn | 15% ~ 30% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180~220°C |
| Điểm mềm | 90~125°C |
| Tốc độ khô | ≤3 phút (23°C) |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg/m2 |
| Nhân tố độ sáng | Màu trắng: ≥75%, Màu vàng: ≥45% |
| Phương pháp áp dụng | Chọn lọc, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |
|
|
| MOQ: | 1 túi |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 50 tấn mỗi ngày |
Sơn đánh dấu đường thermoplastic là một vật liệu đánh dấu đường có hiệu suất cao sử dụng nhựa dầu mỏ thermoplastic làm chất kết dính kết hợp với các sắc tố, chất lấp và phụ gia có trình độ.Vật liệu đánh dấu đường thermoplastic này mang lại những lợi thế bao gồm khô nhanh, dễ áp dụng, phản xạ cao và tuổi thọ dài.
| Sản phẩm | Sơn đánh dấu đường thermoplastic |
| Sự xuất hiện | Bột |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Nội dung hạt thủy tinh trộn lẫn | 15% ~ 30% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180~220°C |
| Điểm mềm | 90~125°C |
| Tốc độ khô | ≤3 phút (23°C) |
| Tỷ lệ lây lan lý thuyết | 4-5 kg/m2 |
| Nhân tố độ sáng | Màu trắng: ≥75%, Màu vàng: ≥45% |
| Phương pháp áp dụng | Chọn lọc, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |