|
|
| MOQ: | 1 tấn |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg/bao, 40 bao/tấn, 25-27 tấn/container 1x20ft |
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| khả năng cung cấp: | 100 tấn mỗi ngày |
| Đặc điểm | Sử dụng |
|---|---|
| Thời gian sấy nhanh | Biểu tượng đường cao tốc |
| Đường thẳng tốt | Đánh dấu đường băng sân bay |
| VOC thấp | Đường nhựa và bê tông |
| Chống tia UV | Biểu tượng đường công viên |
| Độ bền tuyệt vời | Đường trung tâm |
| Công thức rắn cao | Các đường cạnh |
| Hiệu suất phản xạ tuyệt vời | Chuyến băng qua ngựa vằn |
| Sản phẩm | Sơn đánh dấu đường thermoplastic |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Bột |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Hàm lượng hạt thủy tinh trộn lẫn | 0% ~ 20% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180°C ~ 220°C |
| Điểm mềm | 90°C ~ 125°C |
| Tốc độ chạy khô | ≤3 phút (23°C) |
| Tỷ lệ Spread lý thuyết | 4-5 kg/m2 |
| Tỷ lệ độ sáng | Màu trắng: ≥75%, màu vàng: ≥45% |
| Phương pháp áp dụng | Chọn lọc, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |
|
|
| MOQ: | 1 tấn |
| giá bán: | Pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg/bao, 40 bao/tấn, 25-27 tấn/container 1x20ft |
| Thời gian giao hàng: | 3-7 ngày |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| khả năng cung cấp: | 100 tấn mỗi ngày |
| Đặc điểm | Sử dụng |
|---|---|
| Thời gian sấy nhanh | Biểu tượng đường cao tốc |
| Đường thẳng tốt | Đánh dấu đường băng sân bay |
| VOC thấp | Đường nhựa và bê tông |
| Chống tia UV | Biểu tượng đường công viên |
| Độ bền tuyệt vời | Đường trung tâm |
| Công thức rắn cao | Các đường cạnh |
| Hiệu suất phản xạ tuyệt vời | Chuyến băng qua ngựa vằn |
| Sản phẩm | Sơn đánh dấu đường thermoplastic |
|---|---|
| Sự xuất hiện | Bột |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | Nhựa dầu mỏ |
| Hàm lượng hạt thủy tinh trộn lẫn | 0% ~ 20% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180°C ~ 220°C |
| Điểm mềm | 90°C ~ 125°C |
| Tốc độ chạy khô | ≤3 phút (23°C) |
| Tỷ lệ Spread lý thuyết | 4-5 kg/m2 |
| Tỷ lệ độ sáng | Màu trắng: ≥75%, màu vàng: ≥45% |
| Phương pháp áp dụng | Chọn lọc, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |