|
|
| MOQ: | 0,5 tấn |
| giá bán: | pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi, 40 túi mỗi tấn, 25-27 tấn mỗi thùng chứa 1x20ft |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/c , t/t |
| khả năng cung cấp: | Hai nghìn tấn mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mật độ (g/cm3) | 1.8-2.3 |
| Điểm mềm (°C) | 90-125 |
| Sức mạnh nén (MPa) | ≥12 |
| Hàm lượng hạt thủy tinh (%) | 0-30% |
| Độ lỏng | 35±10 |
| Bao bì | 25kg/thùng |
| Màu sắc | Màu trắng/màu vàng/màu xanh/màu đỏ/màu xanh lá cây/màu tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn thực thi | JT/T280-2004/AASHTO/BS3262/Sự tùy chỉnh |
| Sự xuất hiện | Bột |
| Nhiệt độ xây dựng | 180°C-220°C |
| Màu trắng | 70-85 (được tùy chỉnh) |
| Tỷ lệ đảo ngược | 50-550 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phương pháp lưu trữ | Tránh ánh sáng và độ ẩm |
| Kích thước bao bì | 45*70*5CM |
| Thành phần | Phạm vi nội dung | Đặc điểm |
|---|---|---|
| C5 nhựa | 10% -22% | Dòng chảy, độ cứng, độ cứng, dính |
| Titanium dioxide | 00,5%-30% | Màu trắng, mờ |
| Các hạt thủy tinh trộn trước | 0% - 30% | Phản xạ sau khi mòn bề mặt |
| Cát canxi cacbonat | 30%-80% | Màu trắng, chống mòn, cứng |
| Sáp PE | 1% - 1,5% | Chống lạnh và nhiệt |
| EVA | 00,5%-1% | Chống nứt |
| Chất làm mềm | 1% - 1,5% | Độ cứng |
| Các thành phần | Thông số kỹ thuật | Kết quả thử nghiệm |
|---|---|---|
| Nhựa | ≥ 20% | 22% |
| Titanium dioxide | ≥ 10% | 100,2% |
| Vàng kính | ≥ 30% | 32% |
| Các thành phần | Thông số kỹ thuật | Kết quả thử nghiệm |
|---|---|---|
| Nhựa | ≥ 20% | 21% |
| Titanium dioxide | ≥ 10% | 12% |
| Vàng kính | ≥ 20% | 21% |
| Các thành phần | Thông số kỹ thuật | Kết quả thử nghiệm |
|---|---|---|
| Nhựa | ≥ 15% | 160,1% |
| Titanium dioxide | ≥ 5% | 8% |
| Vàng kính | ≥ 20% | 22% |
|
|
| MOQ: | 0,5 tấn |
| giá bán: | pending |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25kg mỗi túi, 40 túi mỗi tấn, 25-27 tấn mỗi thùng chứa 1x20ft |
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/c , t/t |
| khả năng cung cấp: | Hai nghìn tấn mỗi tháng |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Mật độ (g/cm3) | 1.8-2.3 |
| Điểm mềm (°C) | 90-125 |
| Sức mạnh nén (MPa) | ≥12 |
| Hàm lượng hạt thủy tinh (%) | 0-30% |
| Độ lỏng | 35±10 |
| Bao bì | 25kg/thùng |
| Màu sắc | Màu trắng/màu vàng/màu xanh/màu đỏ/màu xanh lá cây/màu tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn thực thi | JT/T280-2004/AASHTO/BS3262/Sự tùy chỉnh |
| Sự xuất hiện | Bột |
| Nhiệt độ xây dựng | 180°C-220°C |
| Màu trắng | 70-85 (được tùy chỉnh) |
| Tỷ lệ đảo ngược | 50-550 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Phương pháp lưu trữ | Tránh ánh sáng và độ ẩm |
| Kích thước bao bì | 45*70*5CM |
| Thành phần | Phạm vi nội dung | Đặc điểm |
|---|---|---|
| C5 nhựa | 10% -22% | Dòng chảy, độ cứng, độ cứng, dính |
| Titanium dioxide | 00,5%-30% | Màu trắng, mờ |
| Các hạt thủy tinh trộn trước | 0% - 30% | Phản xạ sau khi mòn bề mặt |
| Cát canxi cacbonat | 30%-80% | Màu trắng, chống mòn, cứng |
| Sáp PE | 1% - 1,5% | Chống lạnh và nhiệt |
| EVA | 00,5%-1% | Chống nứt |
| Chất làm mềm | 1% - 1,5% | Độ cứng |
| Các thành phần | Thông số kỹ thuật | Kết quả thử nghiệm |
|---|---|---|
| Nhựa | ≥ 20% | 22% |
| Titanium dioxide | ≥ 10% | 100,2% |
| Vàng kính | ≥ 30% | 32% |
| Các thành phần | Thông số kỹ thuật | Kết quả thử nghiệm |
|---|---|---|
| Nhựa | ≥ 20% | 21% |
| Titanium dioxide | ≥ 10% | 12% |
| Vàng kính | ≥ 20% | 21% |
| Các thành phần | Thông số kỹ thuật | Kết quả thử nghiệm |
|---|---|---|
| Nhựa | ≥ 15% | 160,1% |
| Titanium dioxide | ≥ 5% | 8% |
| Vàng kính | ≥ 20% | 22% |