|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25 kg / túi, 28 tấn / container |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 100 tấn mỗi ngày |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sơn đánh dấu đường thermoplastic |
| Sự xuất hiện | Bột |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | C5 Nhựa dầu mỏ |
| Hàm lượng hạt thủy tinh trộn lẫn | 0% ~ 30% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180~220°C |
| Điểm mềm | 90~125°C |
| Thời gian xoay khô | ≤3 phút (23°C) |
| Tỷ lệ Spread lý thuyết | 4-5 kg/m2 |
| Nhân tố sáng | Màu trắng: ≥75%, màu vàng: ≥45% |
| Phương pháp áp dụng | Vít, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |
|
|
| MOQ: | 1túi |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| bao bì tiêu chuẩn: | 25 kg / túi, 28 tấn / container |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày làm việc |
| phương thức thanh toán: | L/C,T/T |
| khả năng cung cấp: | 100 tấn mỗi ngày |
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sơn đánh dấu đường thermoplastic |
| Sự xuất hiện | Bột |
| Màu sắc | Màu trắng, vàng hoặc tùy chỉnh |
| Nguyên liệu chính | C5 Nhựa dầu mỏ |
| Hàm lượng hạt thủy tinh trộn lẫn | 0% ~ 30% |
| Nhiệt độ ứng dụng | 180~220°C |
| Điểm mềm | 90~125°C |
| Thời gian xoay khô | ≤3 phút (23°C) |
| Tỷ lệ Spread lý thuyết | 4-5 kg/m2 |
| Nhân tố sáng | Màu trắng: ≥75%, màu vàng: ≥45% |
| Phương pháp áp dụng | Vít, phun, ép, cấu trúc |
| Lưu trữ | Khô, mát mẻ, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp |
| Ngày hết hạn | Một năm |